ราคา 30000000.00 บาท
รายละเอียด
ขนาดห้อง 162.0 ตารางเมตร
ราคาต่อตารางเมตร 185185.19 บาท/ตารางเมตร
ชั้น 19
โครงการ เดอะ เมดิสัน คอนโดมิเนียม สุขุมวิท 41 | The Madison Condominium Sukhumvit 41 | เดอะ เมดิสัน สุขุมวิท 41 | The Madison Sukhumvit 41

admin wealthiness
0926905445
2023-06-06 18:51:41.0
เลขที่ประกาศ: 444887
รายละเอียดเพิ่มเติม
ขาย คอนโด 2 ห้องนอน เดอะ เมดิสัน คอนโดมิเนียม 162 ตรม. ทำเลสุขุมวิท หรูหรา ราคาดี ติด BTS

:: รายละเอียด ::
- พื้นที่ 162 ตรม.
- ชนิด 2 ห้องนอน 3 ห้องน้ำ
- ชั้นที่ 19 จากทั้งหมด 36 ชั้น

:: รายการเฟอร์นิเจอร์ ::
Fully furnished

:: รายละเอียดโครงการ ::
- ชื่อโครงการ: เดอะ เมดิสัน คอนโดมิเนียม / The Madison

Project : The Madison Sukhumvit 41
Location : Near BTS Phrom Phong
Unit size : 162 Sqm.
Bedroom : 2
Bathroom : 3
Rental : 90,000 THB/Month
Selling Price : 30,000,000 MB

Private Property Tour
Personal Property Consultant
For more information :
Wealthiness Estate
Tel. : 0926905445 Admin
Line id : admin_we
Whatsapp : +66926905445
Website : https://www.wealthinessestate.com
Facebook : https://www.facebook.com/WealthinessEstate
Email : admin@wealthinessestate.com

Co agent welcome *

:: สถานที่ใกล้เคียง ::
BTS Phrom Phong
พิกัด: http://maps.google.com/maps?q=13.729675,100.571707

ราคา: 30,000,000 บาท

เงื่อนไขการเช่า
• ประกัน 2 เดือน ล่วงหน้า 1 เดือน
• สัญญาเช่าขั้นต่ำ 1 ปี

สนใจติดต่อ: admin wealthiness 0926905445
Line: admin_we
Contact :
Wealthiness Estate
Tel. : 0926905445 Admin
Line id : admin_we
Whatsapp : +66926905445
Facebook : https://www.facebook.com/WealthinessEstate
Email : admin@wealthinessestate.com
คุณสมบัติ

รายละเอียดโครงการของประกาศนี้